Trang 1 của 5 123 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 45

[VEGASTORE] Nhận up rom free và fix lỗi phần mềm cho tất cả các bạn đang sử dụng Sky 830

[COLOR=rgb(0, 179, 179)]Trên thị trường đã có rất nhiều những bản rom cho dòng máy của các bạn đang sử dụng, nhưng để up được thì có khá nhiều bạn gặp khó khăn, làm sai bước dẫn tới việc máy của các bạn bị treo logo, brick, can't mount, mất imei...nên để khắc phục được tình trạng này, Vegastore đã mở 2 cơ sở:[/COLOR]

Cơ sở 1: Số 2 ngõ 89 Thái Hà, Quận Đống Đa, Hà Nội.
    Cơ sở 2: 99 phố Vọng, Quận Hai Bà Trưng, Hà Nội.

Cơ sở bảo hành,sửa chữa : CS 3 - 196 Lê Thanh Nghị - Hai Bà Trưng - HN

[COLOR=rgb(255, 0, 0)]SĐT:
    Mr. Cường Quất: 0978976869
    Mr. Lamlazy: 0982297347[/COLOR]

Website: http://vegastore.vn/
    [COLOR=rgb(89, 179, 0)]Với tiêu chí luôn đặt lên hàng đầu là tất cả vì 1 cộng đồng người dùng Smartphone, Vegastore nhận up rom free cho tất cả các dòng máy mà các bạn đang sử dụng, kể cả những bạn mua máy ở các cửa hàng khác. Ngoài ra, Vegastore còn chuyên bán các loại máy xách tay Hàn Quốc, Nhật Bản uy tín, phục vụ tốt và chuyên nghiệp. Ae đến Vegastore đều như người 1 nhà, mong các bạn hãy luôn ủng hộ và dõi theo từng bước đi của chúng tôi! Xin cám ơn![/COLOR]

up up nhe

mai em qua chỗ anh nhé . e. có con 830s không vào đc recovery để up room mai e qua đc không anh ơi

mình vào recovery up rom quên kg factory toàn bộ.giờ up lại thì kg wipe đc cứ wipe là reboot luôn.khởi động thì đến màn hình hiện system restart because of application operation error.đi up BINX xong thì mất luôn recovery và hiện chữ vàng.fastboot cũng kh thể vào recovery

Trích dẫn Gửi bởi ku0ngjen0
    mình vào recovery up rom quên kg factory toàn bộ.giờ up lại thì kg wipe đc cứ wipe là reboot luôn.khởi động thì đến màn hình hiện system restart because of application operation error.đi up BINX xong thì mất luôn recovery và hiện chữ vàng.fastboot cũng kh thể vào recovery
    về chế độ download cắm vô máy tính rồi up thôi

Trích dẫn Gửi bởi tuyen3210
    mai em qua chỗ anh nhé . e. có con 830s không vào đc recovery để up room mai e qua đc không anh ơi
    Okey em

Gửi từ Samsung G900F của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 4

Trích dẫn Gửi bởi ku0ngjen0
    Bị xoay à. Mang qua a ktra xem sao

sky 830 cua e up rom lai luc co song luc ko sua dc ko a?

Trích dẫn Gửi bởi lamlazy
    Okey em

Trích dẫn Gửi bởi lamlazy
    Okey em

anh cho em hỏi ra cơ sở 2 thì gặp ai ạ

Trích dẫn Gửi bởi tuyen3210
    anh cho em hỏi ra cơ sở 2 thì gặp ai ạ
    a công or a cường nhé em

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 64
    Bài viết cuối: 19-03-2016, 04:57 PM
  2. Trả lời: 22
    Bài viết cuối: 05-02-2016, 05:52 AM
  3. [VEGASTORE] Nhận up rom free và fix lỗi phần mềm cho tất cả các bạn đang sử dụng Sky
    Bởi thegioimaytap trong diễn đàn ĐIỆN THOẠI PANTECH SKY A890 - VEGA SECRET NOTE
    Trả lời: 15
    Bài viết cuối: 07-12-2015, 10:35 PM
  4. Trả lời: 91
    Bài viết cuối: 02-12-2015, 10:16 PM
  5. [VEGASTORE] Nhận up rom free và fix lỗi phần mềm cho tất cả các bạn đang sử dụng Sky 900
    Bởi Winter Angle trong diễn đàn ĐIỆN THOẠI PANTECH SKY A900 - VEGA SECRET UP
    Trả lời: 12
    Bài viết cuối: 01-02-2015, 05:03 AM