Trang 3 của 9 Đầu tiênĐầu tiên 12345 ... CuốiCuối
Kết quả 21 đến 30 của 89
    Trích dẫn Gửi bởi conglo
    Tinh vi sờ ti con cave chứ về với vợ nó tát vỡ mồm
    em kết câu này của bác

Các bác văn hay.quá. HÃY VỀ ĐỘI CỦA EM

Trích dẫn Gửi bởi chandoi
    Các bác văn hay.quá. HÃY VỀ ĐỘI CỦA EM
    Đàm Vĩnh Biệt hay Hồ Hột Gà đây [IMG]chatbox/popo//smile.gif[/IMG]

Hơi buồn khi hôm nay mình đi có việc cả buổi, không online được.
    Chỉ lướt qua thấy anh em abc xyz nhau thật không đáng.
    VGV từ khi sinh ra đã luôn theo con đường share to be shared.
    Cùng chia sẻ, cùng phát triển.
    Có gì hay thì chia sẻ cho mọi người cùng biết, xem đấy như là 1 thú vui khi tham gia cộng đồng.
    Có thể những thứ chia sẻ ra nó chưa hoàn hảo, chưa tốt, nhưng người chia sẻ luôn hết mình, còn người nhận thì luôn dùng, tôn trọng, phản ánh để hoàn hảo hơn.
    Đấy mới là cái đích đến cuối cùng của 1 cộng đồng vững mạnh mà từ ngày đầu tiên lập ra forum mình muốn hướng tới.
    Khi vào đọc các tranh cãi, thấy các cm chửi bậy đã muốn xóa và ban cả loạt nick, những ngẫm lại thì có lẽ đúng sai chưa hẳn đã không liên quan đến mình.
    Chỉ hy vọng sau này sẽ không có các vấn đề tương tự xảy ra, mọi người cứ vui vẻ chia sẻ cho nhau, coi nhau như anh em trong 1 nhà có phải là tốt hơn không.
    Thân ái !

Trích dẫn Gửi bởi Longvan_89
    Có gì hay thì chia sẻ cho mọi người cùng biết, xem đấy như là 1 thú vui khi tham gia cộng đồng.
    Có thể những thứ chia sẻ ra nó chưa hoàn hảo, chưa tốt, nhưng người chia sẻ luôn hết mình, còn người nhận thì luôn dùng, tôn trọng, phản ánh để hoàn hảo hơn.
    Đấy mới là cái đích đến cuối cùng của 1 cộng đồng vững mạnh mà từ ngày đầu tiên lập ra forum mình muốn hướng tới.
    Khi vào đọc các tranh cãi, thấy các cm chửi bậy đã muốn xóa và ban cả loạt nick, những ngẫm lại thì có lẽ đúng sai chưa hẳn đã không liên quan đến mình.
    Chỉ hy vọng sau này sẽ không có các vấn đề tương tự xảy ra, mọi người cứ vui vẻ chia sẻ cho nhau, coi nhau như anh em trong 1 nhà có phải là tốt hơn không.
    Thân ái !
    admin có khác.. cũng xin lỗi long van nhé. do trước bên fruom game nhập vai nhiều quá nên mình hơi nặng về câu từ khi gặp các trường hợp này. bạn cũng biết những fruom game online nó thế nào rồi đấy. mong bạn thông cảm và mình cũng rút KN không cm từ ngữ bậy bạ những fruom thế này.

Trích dẫn Gửi bởi Longvan_89
    Thân ái !
    các chốn khác nó abc xyz nhau loạn xị cả lên rất là tạp nham.chỉ có vega là yên bình ấm áp.từ hùi lập nick đến giờ em lần đầu thấy vega thế này.rất là nản [IMG]chatbox/popo/tire.gif[/IMG] mong ad đừng để vega thay đổi [IMG]chatbox/popo/too_sad.gif[/IMG]

Anh em dĩ hòa vi quý là tốt đẹp
    Tuy mạng chỉ là 1 cộng đồng ảo, nhưng mỗi con người chúng ta đều sống thật.
    Không nên vì không biết nhau là ai mà nặng lời rồi mỗi người lại ôm 1 cục tức vào cho mất ngủ.

em vào vegaviet . bao nhiêu cái share free. chưa thấy ai câu like . lần đầu tiên thấy. có nhiều ng mất công cook nhưng bản room cả tháng chỉ để post lên cho mọi người cùng dùng . ko ích kỷ. ở đây tớ ko có ý nói chủ thớt nhưng bạn làm ng thì nên có uy tín. ko share thì ko nên nói ra làm j.

Cái gì cũng có 2 mặt, đúng và sai khi nhìn về 2 phía. Mình thì mình thấy cả ở diễn đàn lần ngoài đời thực, 2 từ "cảm ơn" và "xin lỗi" theo các cách riêng thì đều ít cả

Trích dẫn Gửi bởi hongtin_neli
    các chốn khác nó abc xyz nhau loạn xị cả lên rất là tạp nham.chỉ có vega là yên bình ấm áp.từ hùi lập nick đến giờ em lần đầu thấy vega thế này.rất là nản [IMG]chatbox/popo/tire.gif[/IMG] mong ad đừng để vega thay đổi [IMG]chatbox/popo/too_sad.gif[/IMG]
    Sẽ không có lần sau đâu
    Từ bây giờ bất cứ mem nào chửi bậy lẫn nhau có dấu hiệu xung đột sẽ ban nick ngay lập tức từ mem cho đến smod.
    Còn các topic có dấu hiệu mất hòa khí giữa chủ topic và các mem khác sẽ close ngay mà không cần báo trước.

Các Chủ đề tương tự

1. Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 19-01-2016, 04:22 AM
  2. Xin ý kiến hack 3G vina
    Bởi baotran8636 trong diễn đàn Thủ Thuật Android
    Trả lời: 63
    Bài viết cuối: 20-09-2014, 10:25 PM
  3. Share Hack Băng Thông Mimax
    Bởi Thanhtt.93 trong diễn đàn Thủ Thuật Android
    Trả lời: 26
    Bài viết cuối: 07-05-2014, 01:19 PM
  4. bro nào hack dc gói miu của mobi vào share a e vs.
    Bởi sinnguyen trong diễn đàn Thủ Thuật Android
    Trả lời: 3
    Bài viết cuối: 17-01-2014, 03:13 AM
  5. Hot! 12H trưa mai 4/6 share hack 3G Viettel
    Bởi maithanhduyen1988 trong diễn đàn Thủ Thuật Android
    Trả lời: 24
    Bài viết cuối: 05-06-2013, 02:10 AM