Trang 1 của 31 12311 ... CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 301

Music Player A910 for all SKY 's devices

Hôm qua nhờ admin share cho anh em nhưng đến giờ này vẫn chưa thấy trong khi nhiều anh chị em khá sốt ruột và háo hức,có nhiều bạn đã inbox cho mình.Để đáp lại sự mong đợi của các bạn mình lập topic mới chia sẻ và hướng dẫn cho anh chị em sử dụng một cách hiệu quả nhất

• -Ứng dụng có thể chạy trên các máy SKY chạy android 4.1.2 trở lên,kể cả MIUIv5,CM10,AOPK quất hết
    • -Việt hóa 100%
    • -Không còn tồn tại bug nào,ai phát hiện bấm vào đâu mà bị FC thì cho tiền
    • -Chạy mượt mà không giật lag như các bạn thường nghĩ,chẳng có lý do nào để nó lag cả
    • -Chất lượng âm thanh tuyệt đỉnh,có nằm mơ bạn cũng không nghĩ chất lượng âm thanh nó lại tốt như vậy
    TẢI VỀ VÀ CÀI ĐẶT
    -Download link cuối bài giải nén được 2 file VEGAMusicPlayer.apk và AppSettings.apk
    -Copy 2 file này vào bộ nhớ máy dùng Explore copy hai file này vào system/app và sét quyền
    -Đối với bạn nào đang sử dụng rom stock JB thì xóa file app music gốc của máy đi,các rom khác như MIUI,CM10,SLIM,AOPK thì khỏi cần
    -Khởi động lại máy và thưởng thức thôi

LINK DOWNLOAD

[HIDE-CT]**Hidden Content: You must click 'Like' before you can see the hidden data contained here.**[/HIDE-CT]
    PHẦN MỀM BỔ SUNG​
    Do trình nghe nhạc A910 chỉ tương thích với trình hiệu ứng âm thanh của hãng nên các phần mềm chỉnh âm như DSPManager,ViPer4X,Beat....sẽ không tương thích vì vậy các bạn tải file VEGAMusicFX.apk của 910 đã được mình chỉnh sửa giao diện cho phù hợp của các dòng máy đời thấp.Đối với các máy sử dụng rom stock đã có sẵn file SKYMusicFX.apk các bạn có thể ko sử dụng phần mềm này cũng đc,nhưng nếu sử dụng thì cần xóa trình gốc đi

DOWNLOAD VEGAMusicFX.apk
    http://www.mediafire.com/download/yj4kylegvbbv6x4

==>> PATCH NÂNG CẤP ÂM THANH CHO SKY A760S/A770K <<==

Điều chỉnh độ phân giải trình nghe nhạc cho các máy SKY (Chỉ Áp dụng cho các máy 760/770/800/810/820)
    Khi bạn download ở trên và giải nén sẽ có file AppSettings.apk,đây là một module của Xposed có tác dụng điều chỉnh ứng dụng mà không cần chỉnh sửa APK.Để app này hoạt động máy bạn phải cài sẵn Xposed.Các rom Stock JB thường có sẵn Xposed,rom nào không có các bạn phải tự cài

Kích hoạt AppSetting như hình dưới,sau đó khởi động lại để có hiệu lực

Khởi động AppSetting trong khay ứng dụng,nó hiện lên danh sách các ứng dụng,bạn chọn ứng dụng MusicPlayer của 910 và thiết lập như hình dưới

Khi thiết lập xong ấn lưu ở vị trí số 4,các thiết lập sẽ có hiệu lực ngay mà không cần phải khởi động lại máy

-Đối với máy 760/770 các bạn đặt DPI là 212 (vị trí số 3 trên hình) sẽ có hiển thị cực chuẩn,3 cột album rất đẹp,các máy SKY khác cài bạn số DPI phù hợp với màn hình của bạn là được

Chú ý,các bạn có thể không sử dụng AppSettings cũng được nhưng cần chỉnh dpi trong build.prop cụ thể như sau

ro.sf.lcd_density=215
    Việc chỉnh build có thể làm ảnh hưởng đến giao diện của các ứng dụng khác vì vậy khuyến khích các bạn sử dụng AppSetting như ở trên.Cách chỉnh sửa dpi trong build.prop chỉ áp dụng cho rom MIUIv5
    Quá chuẩn rồi,không còn gì phải nghĩ nữa !

Lên nào, quá ngon cho 77

Gửi từ IM-A770K của tôi bằng cách sử dụng Tapatalk 2

ok ngon rầu [IMG]chatbox/popo/big_smile.gif[/IMG][IMG]chatbox/popo/big_smile.gif[/IMG][IMG]chatbox/popo/big_smile.gif[/IMG][IMG]chatbox/popo/big_smile.gif[/IMG]

Yêu đi ae.:v

All devices. Sướng các bác đời thấp nhé )

Gửi từ IM870- SUPER LỜ NÁT

Có xóa cái file skymussic fx đi ko bác

thế là đã full rom iron2 cho 7xx rồi.thank bác @nikita13

Đưa lên box ứng dụng android đê chú @nikita13

Sướng ồi. Nghe sướng cả tai. Thask for share

Các Chủ đề tương tự

1. PlayerPro Music Player v2.7.2
    Bởi lavendervip trong diễn đàn Ứng Dụng Android
    Trả lời: 6
    Bài viết cuối: 30-07-2014, 12:16 PM
  2. Select! Music Player Pro v1.2.0 APK – Âm nhạc trong tầm tay
    Bởi civilized trong diễn đàn Ứng Dụng Android