Trang 1 của 2 12 CuốiCuối
Kết quả 1 đến 10 của 17

sạc pin sky 860s lâu đầy quá????

máy em k vấn đề gì, dùng ngon hết, mỗi tội đang dùng sạc của SS 1A sao sạc thấy lâu đầy thế các bác nhỉ, e sạc cả buổi sáng k đầy. trong khi 1A theo lí thuyết phải 3 tiếng-3h30p đầy cho 3100mah rồi chứ nhỉ. mà e thấy con này pin cũng có khỏe như đồn đâu, wifi cũng đc khoảng 5h là cùng, dùng trong ngày, mà nhiều bác chém gio máy dùng qua ngày hay 2 ngày là sao nhỉ, e k chơi game, chỉ wifi đọc báo, face thỉnh thoảng youtube.sạc liên tục.mà sạc mãi k đầy. các bác ai có kinh nghiệm hay pro thì giúp e giải đáp thắc mắc với ạ. thank các pro!

có ai có kinh nghiệm k ạ, tiện có ai biết ở đâu bán sạc uy tín chỉ e với, sạc note 2 có đc k nhỉ, e thấy sạc sky tàu nhiều quá, k biết tin đc k

lên.................
    k thấy ai ý kiến gì nhỉ

sao k có ai nhỉ????

Xài sạc SS 2A nhé, sạc mới ngon. Mình thì chi thêm tầm 300k mua luôn sạc cáp zin xài cho nó máu

Mình đang sài sạc 1A samsung loại cho S2 thì phải, sạc khá ổn trung bình khoảng hơn 3h là đầy. Nói chung sẽ lâu hơn nhiều so với sạc zin nhưng ko ảnh hưởng lắm.
    Còn nếu dùng sạc 2A thì nhanh hơn tí, loại sạc cho note 3 ấy, loại đó thì mình sạc khoảng cũng gần 2h30p chứ cũng chả ít.

Trích dẫn Gửi bởi hypactenong
    máy em k vấn đề gì, dùng ngon hết, mỗi tội đang dùng sạc của SS 1A sao sạc thấy lâu đầy thế các bác nhỉ, e sạc cả buổi sáng k đầy. trong khi 1A theo lí thuyết phải 3 tiếng-3h30p đầy cho 3100mah rồi chứ nhỉ. mà e thấy con này pin cũng có khỏe như đồn đâu, wifi cũng đc khoảng 5h là cùng, dùng trong ngày, mà nhiều bác chém gio máy dùng qua ngày hay 2 ngày là sao nhỉ, e k chơi game, chỉ wifi đọc báo, face thỉnh thoảng youtube.sạc liên tục.mà sạc mãi k đầy. các bác ai có kinh nghiệm hay pro thì giúp e giải đáp thắc mắc với ạ. thank các pro!
    Cái này dễ hiểu thôi bác. Pin 3k giống máy tính bảng, ipad thì đương nhiên phải dùng sạc 2A rồi. Bạn dùng 1A = nửa cái 2A nên nó thế . Thay cái sạc 2 a là khác liền thôi.

Gửi từ IM-A860 AIO của tôi bằng cách sử dụng ứng dụng Vegaviet

dùng wifi thì dc 6-7h đọc báo. còn chúng nó chém gió dc 2 ngày chúng nó mỗi nghe gọi thì lo chẳng dc 2 ngày. còn sạc dùng sạc 2A. nếu dùng sạc zin mà mà vẫn lâu đầy thì do rom nhé. up rom khác.

Mình dùng sạc xịn 2A đi kèm máy nhưng dùng cáp của cục pin dự phòng nên sạc tầm 100 phút là đầy (cứ 1 phút/1%)[IMG]chatbox/popo/big_smile.gif[/IMG], mỗi tội cáp này quá ngắn

Cái cáp mua ko biết có phải là cáp đi theo máy không vì mua lại, dùng cáp đấy thì sạc lâu dã man, đặc biệt từ 80% trở đi[IMG]chatbox/popo/tire.gif[/IMG]

Trích dẫn Gửi bởi yuki2107
    Cái này dễ hiểu thôi bác. Pin 3k giống máy tính bảng, ipad thì đương nhiên phải dùng sạc 2A rồi. Bạn dùng 1A = nửa cái 2A nên nó thế . Thay cái sạc 2 a là khác liền thôi.

Gửi từ IM-A860 AIO của tôi bằng cách sử dụng ứng dụng Vegaviet
    ggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggggg

Các Chủ đề tương tự

1. Sky 860s không nhận sim
    Bởi truongson trong diễn đàn Thảo luận chung
    Trả lời: 2
    Bài viết cuối: 04-02-2015, 08:04 PM
  2. Bán 860s
    Bởi Apollonet trong diễn đàn Điện Thoại Di Động
    Trả lời: 1
    Bài viết cuối: 27-06-2014, 11:38 PM
  3. Sạc 860s